ќебе

Úr Wikiorðabók, frjálsu orðabókinni
Jump to navigation Jump to search

Makedónska


Makedónsk fallbeyging orðsins „ќебе“
Eintala (еднина) Fleirtala (множина)
ќебе ќебиња
ákveðinn (определен) ќебето ќебињата
nálægur (блиску) ќебево ќебињава
fjarlægur (далеку) ќебено ќебињана
Ávarpsfall (вокатив) ќебе ќебиња
Tölusnið (избројана множина) -

Nafnorð

ќебе (hvorugkyn)

[1] ábreiða
Framburður
IPA: [ˈcɛbɛ]
Tilvísun

Дигитален речник на македонскиот јазик „ќебе